Mastaa

Zaylissa: Ndoto yangu kuwa kiongozi mkubwa itatimia

DAR ES SALAAM: MSANII wa filamu nchini, Zaiylissa, amesema kuwa ndoto yake ya kuwa kiongozi wa nchi ni miongoni mwa malengo makubwa aliyojiwekea maishani, akisisitiza kuwa atahakikisha anaitimiza kwa namna yoyote.

Zaiylissa ameeleza kuwa tayari amefanikiwa kutimiza ndoto zake mbili za awali, ambazo ni kuwa mama na kuwa maarufu, huku ndoto yake ya tatu ikiwa ni kushika nafasi ya uongozi wa nchi.

Akizungumza kuhusu malengo yake, msanii huyo amesema kuwa yuko tayari kupambana hadi kufikia hatua ya kuwa sehemu ya viongozi wanaofanya maamuzi ya nchi, ikiwemo kukaa bungeni.

“Ndoto yangu ya kwanza ilikuwa ni kuwa mama, imetimia. Ndoto yangu ya pili ilikuwa kuja kuwa maarufu, imetimia.

Ndoto yangu ya tatu ilikuwa niwe Rais au kiongozi wa nchi. Nitahakikisha ndoto yangu inatimia, hadi bungeni nitakaa,” amesema Zaiylissa.

Kauli hiyo inaonesha dhamira ya msanii huyo ya kuendelea kufuatilia malengo yake, huku akieleza wazi kuwa ndoto yake ya kuingia katika uongozi wa nchi bado ipo mbele yake ZAIYLISSA: NDOTO YANGU YA KUWA RAIS AU KIONGOZI WA NCHI NITAHakikisha INATIMIA

Msanii wa filamu nchini, Zaiylissa, amesema kuwa ndoto yake ya kuwa Rais au kiongozi wa nchi ni miongoni mwa malengo makubwa aliyojiwekea maishani, akisisitiza kuwa atahakikisha anaitimiza kwa namna yoyote.

Zaiylissa ameeleza kuwa tayari amefanikiwa kutimiza ndoto zake mbili za awali, ambazo ni kuwa mama na kuwa maarufu, huku ndoto yake ya tatu ikiwa ni kushika nafasi ya uongozi wa nchi.

Akizungumza kuhusu malengo yake, msanii huyo amesema kuwa yuko tayari kupambana hadi kufikia hatua ya kuwa sehemu ya viongozi wanaofanya maamuzi ya nchi, ikiwemo kukaa bungeni.

“Ndoto yangu ya kwanza ilikuwa ni kuwa mama, imetimia. Ndoto yangu ya pili ilikuwa kuja kuwa maarufu, imetimia. Ndoto yangu ya tatu ilikuwa niwe Rais au kiongozi wa nchi. Nitahakikisha ndoto yangu inatimia, hadi bungeni nitakaa,” amesema Zaiylissa.

Kauli hiyo inaonesha dhamira ya msanii huyo ya kuendelea kufuatilia malengo yake, huku akieleza wazi kuwa ndoto yake ya kuingia katika uongozi wa nchi bado ipo mbele yake na yuko tayari kuhakikisha inatimia.

Related Articles

Back to top button