Klopp apata ushindi wa kwanza, Ujerumani ikiifunga Serbia

MUNICH, Ujerumani:KOCHA wa timu ya Taifa ya Ujerumani, Jurgen Klopp, amepata ushindi wake wa kwanza tangu alipokabidhiwa kikosi hicho baada ya kuiongoza timu hiyo kuifunga Serbia mabao 2-0 katika mchezo wa Ligi ya Mataifa ya UEFA.
Mabao ya Florian Wirtz wa Liverpool na Tom Bischof wa Bayern Munich yaliipa Ujerumani ushindi huo, huku kikosi hicho cha vijana kikionyesha kiwango bora dhidi ya Serbia.
Ushindi huo umempunguzia presha Klopp, ambaye alianza kibarua chake kwa sare ya 1-1 dhidi ya Uholanzi kabla ya kushangazwa na kipigo cha bao 1-0 kutoka kwa Ugiriki mwishoni mwa wiki iliyopita.
Kabla ya mchezo huo, Klopp alikuwa katika hatari ya kuwa kocha wa kwanza katika historia ya Ujerumani kushindwa kupata ushindi katika michezo yake mitatu ya kwanza akiwa na timu hiyo.
Ujerumani ilianza mchezo kwa kasi na kupata nafasi kadhaa kupitia Aleksandar Pavlovic, Serge Gnabry na Bischof, huku Serbia ikishindwa kutengeneza nafasi nyingi za hatari.
Dakika chache kabla ya mapumziko, Bischof aliifungia Ujerumani bao la kwanza baada ya Wirtz kufanya kazi nzuri ndani ya eneo la hatari na kupiga mpira uliogonga mwamba kabla Bischof kuumalizia wavuni.
Baada ya mapumziko, Ujerumani iliendelea kuutawala mchezo huku Serbia ikizidi kusukumwa kwenye eneo lake. Nick Woltemade alikosa nafasi nzuri ya kuongeza bao kabla Wirtz hajafunga la pili kwa shuti lililoenda moja kwa moja kwenye kona ya chini ya lango.
Klopp alimsifu Wirtz kwa kiwango alichoonyesha, akisema mechi hiyo pia imemsaidia kurejesha kujiamini baada ya kukosolewa kutokana na kiwango chake katika klabu yake ya Liverpool.
Ushindi huo umeipa Ujerumani matumaini mapya chini ya Klopp, huku kocha huyo akisisitiza kuwa kiwango na mtazamo uliooneshwa dhidi ya Serbia vinapaswa kuwa kipimo cha timu hiyo katika michezo ijayo.




