Africa

Kamwe: Hii itaitwa “πŠπ„π˜ πƒπ€π˜”

Afisa Habari wa timu ya Yanga Ally Kamwe amesema mchezo marudiano Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya Al-Merrikh Septemba 30 utakuwa ndio ufunguo wa kuingia makundi.

Kamwe amesema hayo Dar es Salaam Septemba 26 wakati akizungumza na waandishi wa habari kuelekea mchezo huo kwenye uwanja wa Azam Complex.

“Mchezaji wetu ujao utakuwa mtoko wa Aziz Ki. Kila shabiki atakuja uwanjani na funguo. Lazima tuwe na funguo ya kuingia mlango wa makundi ambao haujafunguka. Hii itaitwa πŠπ„π˜ πƒπ€π˜,” amesema Kamwe.

Kamwe amesema habari kwamba Al-Merrikh inakuja kufunguka katika mchezo wa marudiano ni taarifa njema kwa Yanga sababu mnara haukusoma Rwanda, hivyo wakipishana nao itakuwa fursa ya kusimamisha mnara.

Afisa Habari huyo wa Yanga amesema: “Tumesikia kauli za Kocha wa Al-Merrikh anasema kuwa Young Africans inaogopeka Afrika. Sisi tumesoma Cuba, tunamwelewa, hawezi kutuchota, tutauchukulia mchezo wetu wa pili kwa umakini mkubwa”.

Amekiri kwamba Yanga haina rekodi nzuri kucheza hatua ya makundi lakini kwa wkati huu klabu ina imani kubwa kuvunja mwiko huo kwani dhamira ni kubwa kuanzia kwa wachezaji mpaka kwa mashabiki.

Katika mchezo wa kwanza uliopigwa Kigali, Rwanda Septemba 16 Yanga iliichapa Al-Merrikh mabao 2-0.

Related Articles

Back to top button