Kwingineko

Ronaldo atangaza kustaafu kuichezea Ureno

CRISTIANO Ronaldo ametangaza kustaafu kuichezea timu ya taifa ya Ureno, akihitimisha safari ya zaidi ya miaka 20 katika kikosi hicho.
Nyota huyo mwenye umri wa miaka 41 amefikia uamuzi huo kupitia ujumbe alioutoa leo Alhamisi, Novemba 5, 2026, akisema muda umefika wa kukabidhi nafasi kwa kizazi kijacho.
Ronaldo ameitumikia Ureno kwa kucheza mechi 234 na kufunga mabao 146, rekodi zinazomfanya kuwa mchezaji mwenye idadi kubwa zaidi ya mechi na mabao katika historia ya soka la kimataifa.
Katika ujumbe wake, Ronaldo amesema Ureno itaendelea kuwa sehemu yake daima, huku akieleza kuwa uamuzi huo haukuwa rahisi.
Safari yake na Ureno imehusisha mafanikio makubwa, ikiwemo kutwaa ubingwa wa Euro 2016 na mataji mawili ya UEFA Nations League.

Related Articles

Back to top button