Arajiga ateuliwa semina ya CAF Misri

DAR ES SALAAM: MWAMUZI wa Tanzania, Ahmed Arajiga, ameteuliwa na Shirikisho la Soka Afrika (CAF) kushiriki semina maalumu ya siku sita ya maandalizi ya mashindano ya klabu ya Afrika hatua ya makundi.
Semina hiyo inatarajiwa kufanyika Cairo, Misri, kuanzia Novemba 18 hadi 23, 2026, ikiwa ni sehemu ya maandalizi ya waamuzi kuelekea mashindano hayo yanayohusisha klabu mbalimbali barani Afrika.
Uteuzi wa Arajiga unaendelea kuiweka Tanzania katika nafasi ya kushiriki shughuli za kiufundi zinazoandaliwa na CAF, huku mwamuzi huyo akipata fursa ya kuungana na waamuzi wengine kutoka mataifa mbalimbali kwa ajili ya maandalizi ya mashindano hayo.
Ushiriki wake katika semina hiyo unatarajiwa kumpa nafasi ya kujiandaa na mahitaji ya uamuzi katika mechi za hatua ya makundi ya mashindano ya klabu za Afrika.




