Yanga kuikabili Mashujaa leo bila Manqoba

DAR ES SALAAM: MABINGWA wa soka nchini Tanzania, Young Africans (Yanga SC), wanatarajiwa kushuka dimbani leo kuikabili Mashujaa FC katika mchezo wa Ligi Kuu ya NBC Tanzania, unaotarajiwa kuanza saa 12:30 jioni kwa saa za Tanzania.
Mchezo huo utapigwa jijini Dar es salaam katika Uwanja wa KMC. Mchezo huo unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa, huku Yanga ikihitaji kutumia uzoefu wake na ubora wa kikosi chake kutafuta matokeo mazuri dhidi ya Mashujaa, ambayo nayo itakuwa na dhamira ya kuonesha ushindani wake.
Mashabiki wa Yanga wanatarajiwa kuufuatilia mchezo huo kwa hamu, wakisubiri kuona namna kikosi chao kitakavyojipanga katika kutafuta ushindi na kuendeleza malengo yake ya msimu huu.
Kwa upande wa Mashujaa FC, mchezo huo ni nafasi ya kupambana na mmoja wa wapinzani wenye historia kubwa katika soka la Tanzania na kujaribu kupata matokeo yatakayoongeza morali ya timu.
Hata hivyo, matokeo ya mchezo yataamuliwa na maandalizi ya timu zote mbili, nidhamu ya wachezaji, matumizi ya nafasi za kufunga na mbinu za makocha ndani ya dakika 90.
Makocha wat imu zote mbili wameonesha kuheshimiana na kocha mwenye mbinu bora ndiye timu yake itaibuka na ushindi.




