Vigogo wanawake waanza kwa kishindo Ligi Kuu

DAR ES SALAAM: VIGOGO wa soka la wanawake nchini wameanza vizuri msimu mpya wa Ligi Kuu ya Wanawake baada ya Simba Queens, Yanga Princess na JKT Queens kuibuka na ushindi katika michezo yao ya ufunguzi iliyochezwa jana jioni.
Mabingwa watetezi Simba Queens walianza kwa kishindo baada ya kuichapa Kilimanjaro Wonders mabao 3-0 katika mchezo uliofanyika Uwanja wa Ushirika, huku Yanga Princess ikiibuka na ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Bunda Girls kwenye Uwanja wa Karume.
JKT Queens pia ilianza kampeni zake kwa ushindi wa mabao 2-0 dhidi ya Geita Queens katika mchezo uliochezwa Uwanja wa Nyankumbu, matokeo yanayoifanya timu hiyo kuanza msimu kwa kupata alama tatu.

Katika michezo mingine, Mashujaa iliifunga Fountain Gate Princess mabao 3-1 kwenye Uwanja wa Jamhuri, wakati Alliance Girls iliibuka na ushindi wa mabao 2-0 dhidi ya Ceasiaa Queens kwenye Uwanja wa Samora.
Bunda Queens nayo ilianza kwa ushindi wa mabao mengi baada ya kuichapa Tausi FC mabao 5-2 katika mchezo uliofanyika Uwanja wa Namagana.
Matokeo hayo yanaashiria mwanzo wenye ushindani katika ligi hiyo, huku timu zikianza kuwania nafasi za juu tangu raundi ya kwanza. Hata hivyo, safari ya msimu ni ndefu na kila timu itahitaji kudumisha kiwango chake ili kufikia malengo iliyojiwekea.




