Kwingineko

Leverkusen, Bournemouth, Juventus zang’ara Ulaya

ZURICH, Uswisi: TIMU ya Bayer Leverkusen iliendeleza ushindi wake wa awali wa mabao 2-0 kwa kuichapa Lech Poznań ya Poland mabao 4-0.

Bournemouth nayo ilifanya vyema katika mchezo wake wa kwanza wa nyumbani barani Ulaya kwa kuifunga Sturm Graz mabao 3-0. Evanilson, Rayan na Álvaro Rodríguez ndio walioipa timu hiyo ushindi.

Juventus ilipambana na kupata ushindi wa mabao 2-1 ugenini dhidi ya Celta Vigo. Hugo Álvarez aliipa Celta bao la kwanza, kabla Nick Woltemade kusawazisha na Randal Kolo Muani kufunga bao la ushindi katika muda wa nyongeza.

Katika mchezo mwingine, Benfica iliichapa Celtic mabao 4-1 na kuongeza matatizo kwa klabu hiyo ya Scotland, ambayo imepoteza michezo minne kati ya mitano iliyopita.

Matokeo hayo yanaonyesha ushindani mkubwa katika hatua ya ligi ya Ligi ya Europa, huku timu zikisaka ushindi muhimu wa kujiimarisha katika mbio za kufuzu hatua inayofuata.

Related Articles

Check Also
Close
Back to top button