Kikapu

Jalen afichua matumizi ya dola 50,000 kwa usiku mmoja wa starehe

MAREKANI: NYOTA wa zamani wa NBA, Jalen Rose, amesema aliwahi kushuhudia mchezaji akitumia takribani dola 50,000 kwa usiku mmoja wa starehe katika klabu ya kifahari.

Rose alieleza kuwa gharama za burudani hupanda kutokana na meza za VIP, vinywaji ghali na marafiki wanaoagiza chakula na vinywaji kwa wingi.

Alisema meza maalumu inaweza kugharimu dola 2,000, huku chupa moja ya kinywaji ikifikia dola 1,500. Kwa maelezo yake, bili inaweza kufikia maelfu ya dola kabla ya maagizo mengine kuongezwa.

Rose, ambaye alicheza NBA kwa miaka 13, alipata zaidi ya dola milioni 102 katika mishahara yake ya uchezaji. Sehemu kubwa ya mapato hayo ilitokana na mkataba wa miaka saba wenye thamani ya dola milioni 93 alioutia saini na Indiana Pacers mwaka 2000.

Wakati huo huo, mchezaji mwingine wa zamani wa NBA, Allen Iverson, alidaiwa na Matt Barnes kutumia kati ya dola 30,000 na 40,000 kila alipotoka kujiburudisha.

Tofauti na tukio la matumizi makubwa lililokumbukwa na Rose, Barnes alidai kuwa Iverson alitumia kiasi hicho mara kwa mara. Hata hivyo, madai hayo yanatokana na maelezo ya Barnes, huku Rose akieleza uzoefu wake binafsi kuhusu matumizi aliyowahi kushuhudia.

Related Articles

Back to top button