Tennis

Alcaraz kushiriki mashindano ya Vienna

VIENNA, AUSTRIA: Nyota wa tenisi kutoka Hispania, Carlos Alcaraz, anatarajiwa kushiriki mashindano ya ATP mjini Vienna, Austria, baada ya mashindano ya maonesho ya Six Kings Slam yaliyopangwa kufanyika Saudi Arabia kuahirishwa hadi mwishoni mwa Desemba.

Waandaaji wa mashindano ya Vienna walitangaza Alhamisi kuwa wamemuongeza Alcaraz, ambaye anashika nafasi ya tatu duniani, katika orodha ya wachezaji watakaoshiriki mashindano hayo.

Uamuzi huo ulifikiwa haraka baada ya kupata taarifa Jumatano kwamba mashindano ya Six Kings Slam yangeahirishwa, hatua iliyowapa waandaaji wa Vienna nafasi ya kumshawishi nyota huyo kushiriki.

Mkurugenzi wa mashindano ya Vienna, Herwig Straka, alisema alianza mara moja kuwasiliana na uongozi wa Alcaraz baada ya kupata taarifa za kuahirishwa kwa mashindano hayo ya Saudi Arabia.

Straka alisema mazungumzo yalifanyika kwa haraka na Alcaraz akakubali kushiriki mashindano ya Vienna bila kusita sana.

Kuongezwa kwa Alcaraz kunatarajiwa kuongeza ushindani na mvuto wa mashindano hayo, kutokana na nafasi yake ya juu katika tenisi ya dunia na umaarufu alionao miongoni mwa mashabiki.

Mashindano ya Six Kings Slam ni mashindano ya maonesho yanayofanyika Saudi Arabia, tofauti na mashindano rasmi ya ATP. Kuahirishwa kwake kumeibua fursa kwa waandaaji wa Vienna kupata huduma ya mmoja wa wachezaji wakubwa wa tenisi duniani.

Related Articles

Back to top button